jagorar siyayya · Afrilu 2023/09/01

Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafa Ƙaunar 'Yanci: Dalilin da Ya Kamata Ka Kawo Kayan Wuta Mai Sauƙi Lokacin Waje

A zamanin dijital na yau, kasancewa da haɗin kai da samun damar yin amfani da hanyoyin wuta suna da mahimmanci koda muna waje.Wannan shine inda kayan wutar lantarki ke shigowa. A cikin wannan shafin, zamu bincika dalilin da yasa kawo wutar lantarki mai ɗaukar nauyi lokacin da kuke waje yana da amfani kuma yana da mahimmanci…

Ƙara Koyi
jagorar siyayya · Afrilu 2023/08/30

Bayyana Ƙarfin Ƙarfi: Kashe-Grid, On-Grid, da Hybrid Inverters - Gano bambance-bambancen kuma zaɓi cikin hikima!

A cikin tsarin samar da wutar lantarki ta hasken rana, inverter suna ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke canza halin yanzu zuwa madaidaicin halin yanzu don biyan bukatun wutar lantarki na gida, kasuwanci ko masana'antu.Lokacin zabar inverter, akwai nau'ikan nau'ikan daban-daban da za a zaɓa daga ciki, gami da kashe-grid a…

Ƙara Koyi
jagorar siyayya · Afrilu 2023/08/25

Tasirin gurbataccen ruwan nukiliya da aka watsa a cikin teku a Japan kan sabbin masana'antar makamashi

Teku ya kamata ya zama shudi, yanayin yanayin ruwa bai kamata ya zama mai ɗaukar kwaɗayi ba, kuma kada jahilai su tattake lafiyar jama'a. Fitar gurɓataccen ruwa daga Japan zuwa cikin teku na iya yin tasiri a kan tekun.

Ƙara Koyi

Da fatan za a shigar da kalmomin shiga don bincika